[DOWNLOAD] Windows 10 Insider Preview 11082 (RedStone rs1_release)

Không hiểu sao mà lại cho ra cái build với mấy cái lỗi rẻ tiền không đáng có như vầy, đây là lần đầu ra build mới mà mình không up kể từ Windows (8) Developer Preview, vì cái lỗi copy. Lên đây lại thấy thêm lỗi 76% nữa, riết rồi làm ăn cẩu thả.

...
vào tháng 1 năm 2016 sẽ cho ra mắt một Ring mới ra build nhanh hơn Fast hiện nay...​
hình như ko có Ring mới nào ngoài Fast vs Slow cho Insiders, chỉ là cách Fast-ring nhận đc sẽ có sự thay đổi, nhận build mới/build lỗi nhanh hơn trước đây, nhiều build sẽ ko cần qua những ring cuối cùng trong internal ring (OSG - operating system group) mà tới Fast-ring luôn.

Thread starter #43
Không hiểu sao mà lại cho ra cái build với mấy cái lỗi rẻ tiền không đáng có như vầy, đây là lần đầu ra build mới mà mình không up kể từ Windows (8) Developer Preview, vì cái lỗi copy. Lên đây lại thấy thêm lỗi 76% nữa, riết rồi làm ăn cẩu thả.
bạn nói quá chứ build 9879 mới là build tồi nhất.

Có cách nào bỏ cái Updates này không các bác? Máy em nó tự Down về, giờ không giám Shutdown sợ nó Update lên, chỉ dám Hibernate. :(

Có cách nào bỏ cái Updates này không các bác? Máy em nó tự Down về, giờ không giám Shutdown sợ nó Update lên, chỉ dám Hibernate. :(
Run > gpedit.msc
Ngăn bên trái: Administrative Templates > Windows Components > Windows update
Chuyển qua ngăn bên phải: Configure Automatic Updates
Tiếp theo làm giống: http://i.imgur.com/Xjh0cym.jpg