[DOWNLOAD] Windows 10 version 1511 RTM mới nhất tất cả phiên bản

Thread starter #21
nghe đồn thì vẫn chưa đc vì bản này còn dính insider thì phải :-?. bạn hóng típ y :D
ps: đính chính lại xíu kẻo mod bắt vs bẻ :d. Upgrade iso bản này nó sẽ gen token ra thành token của insider (nếu bạn tham gia) còn ko thì cài xong 1 hùi có thể bắt bạn active mà active lúc này hình như hết đc rồi vì ctr kết thúc. (ko bix đúng hem nhỉ :-?)
Bạn nâng từ build cũ lên phải ko, thử chạy slmgr -xpr xem có giống #1 ko
clean install bằng iso có nhận được bản quyền vĩnh viễn không mấy bác?
không nhé bạn :D Hình như được, để mình test lại
Win 8.1 key retail upgrade qua iso có được active không bạn ơi :D
Đã test Win8.1WMC và đã được nhận bản quyền vĩnh viễn LD
Mod ơi, cho mình hỏi bản này cài có cần key ko nhỉ?
Clean install thì dùng key ở đây https://technet.microsoft.com/en-us/library/jj612867.aspx

Last edited:
Bạn nâng từ build cũ lên phải ko, thử chạy slmgr -xpr xem có giống #1 ko

không nhé bạn :D Hình như được, để mình test lại

Đã test Win8.1WMC và đã được nhận bản quyền vĩnh viễn LD

Clean install thì dùng key ở đây https://technet.microsoft.com/en-us/library/jj612867.aspx
Xác nhận từ build cũ lên vẫn hiện cái thông báo trên #1 (vĩnh viễn rùi, sướng wá =)))
ps: máy tớ làm việc nên ko dám thử nghiệm 2 of bạn :D (chờ cao nhân test :D)

"Thử nghiệm 5: Clean Install, skip điền key, -> tự động kích hoạt bản quyền vĩnh viễn:eek::eek::eek:"
Lúc setup có đăng nhập = tk microsoft insider hem đoá mod. đăng nhập local active thử xem :d

Thread starter #28
"Thử nghiệm 5: Clean Install, skip điền key, -> tự động kích hoạt bản quyền vĩnh viễn:eek::eek::eek:"
Lúc setup có đăng nhập = tk microsoft insider hem đoá mod. đăng nhập local active thử xem :d
acc local hẳn hoi :3

Mod có biết cách cài adblock cho edge ko
Cái này bản quyền chưa Mod :v
Adblock hiện tại chưa có extention cho edge nha bạn.
còn cái hình thì bản quyền rùi.
acc local hẳn hoi :3
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:. Thật không thể tin đc. Hư cấu (chả hỉu cơ chế active of thím microsoft như thế nào nhỉ). Bạn thử cài trên vm xem (mình nghi ngờ máy of bạn có bản quyền :D)

Nghe bảo chỉ cần upgrade lên 10 thành công, thì máy đó sẽ có tài khoản win 10 vĩnh viễn luôn, clean install rồi reinstall ko cần nhập key hay làm gì khác máy vẫn có bản quyền win 10 vĩnh viễn, ad test thử đi :) có khi vì thể bấm skip qua được phải ko?

Nghe bảo chỉ cần upgrade lên 10 thành công, thì máy đó sẽ có tài khoản win 10 vĩnh viễn luôn, clean install rồi reinstall ko cần nhập key hay làm gì khác máy vẫn có bản quyền win 10 vĩnh viễn, ad test thử đi :) có khi vì thể bấm skip qua được phải ko?
hờ hờ, tớ hok bix ad test sao mà acc local mà vẫn bản quyền kà :eek::eek:

Thread starter #37
Mình test rồi, ngon :D thậm chí ko cần MSA, MS sẽ lưu ID máy trên máy chủ luôn, mỗi lần cài lại là Windows 10 tự hiểu :p