[Upgrade] Tải về: Windows 8 RTM chính thức từ Microsoft

miyu88

Active Member
Trong lúc chờ đợi mọi người xem cái win 8 của em gọi là giải trí :eek: Mong là nhanh hết dòng này :mstickle:

Không nên xóa mà cứ để vậy đi :). Title SEO good mà. Add vài dòng đang cập nhật là được, ti có link download là add vô. Bác nào có acc TechNet check thử xem có link chưa.

Thread starter #24
Dreamspark bắt đầu lag. Không biết là lag do đứt cáp hay do MS đang nâng cấp
P/s: Troll bây h thôi, tí t update mà. Xóa làm gì :D

Thằng chủ pic nhìn mặt ngu thì thôi rồi đưa ra cái tựa đề thế mà được làm mod thì đúng là quá chán ! Đề nghị admin diễn đàn nên để người khác làm !Lời nói chân thật bao giờ cũng mất lòng rồi band nick . ban ip , trời thoải sờ mái đi anh cần éo gì khi ko vào được 1 diễn đàn chứ .Vào mấy trang nước ngoài cũng được !

miyu88

Active Member
Thằng chủ pic nhìn mặt ngu thì thôi rồi đưa ra cái tựa đề thế mà được làm mod thì đúng là quá chán ! Đề nghị admin diễn đàn nên để người khác làm !Lời nói chân thật bao giờ cũng mất lòng rồi band nick . ban ip , trời thoải sờ mái đi anh cần éo gì khi ko vào được 1 diễn đàn chứ .Vào mấy trang nước ngoài cũng được !
Anh em vui vẻ bạn làm gì mà nóng thế Mình thấy vui vẻ mà :unsure:

Anh em vui vẻ, chả quan tậm mấy việc này, mà nếu có làm sai thì BQT tự giải quyết, cần chi phải làm ầm lên rồi khoe ta đây biết vào trang nước ngoài chi thế :giggle:

Anh em vui vẻ bạn làm gì mà nóng thế Mình thấy vui vẻ mà :unsure:
Hề hề chán chẳng có gì làm ngồi xàm tí cho nó đỡ buồn tiện thể đóng góp ý kiến cho diễn đàn tiến bộ hơn trước !Thiết nghĩ diễn đàn cần có người năng động nhưng cũng cần có người tài .Hồi trước cũng ở zoomvnn gặp một thiên tài " ngu " nói ra xong bị ban nick mình chán nản éo thèm vào luôn .