[Need help] Giúp mình cách thay thế file Exploreframe.dll

Discussion in 'Giao diện, trang trí cho Windows' started by hacker056, Apr 19, 2012.

1. hacker056 New Member

:spin: các bác cho em hỏi cách khắc phục lỗi này như thế nào ak. Em mới cài lại win...bây giờ sử dụng Take Ownership để thay file Exploreframe.dll thì cứ bị báo lỗi này. Chả hiểu như thế nào nữa T.T
  2. arron2

arron2 New Member

hacker056 likes this.
  3. ntrvietanh

ntrvietanh New Member

google "take ownership" nhé bạn
    bạn trên nói không chuẩn ,nếu không take owner thì chả bao giờ đổi đuôi file hệ thông được đâu nhé
    arron2 and hacker056 like this.
  4. hacker056

hacker056 New Member

Thanks bác arron2 nhé cái soft của bác rất là ngon còn cách đổi tên thì ko đc
    @ntrvietanh : Em có nói ở trên là Take ownership ko đc...mọi lần thì vẫn ok ko sao nhưng lần này tự nhiên nó dở chứng...máy em mới cài lại win chả biết có lỗi lầm gì ko..
  5. ntrvietanh

ntrvietanh New Member

^ mình không biết máy bạn bị sao nhưng mà mình thấy không chơi được cái này ta chớ cái khác nếu không take owner đc thì cứ dùng tạm mấy cái soft thay theme có mục thay explorerframe như của arron2 cũng đc như mình xài win 64bit thay mấy file hệ thống khá lằng nhằng nên hay dùng cái này http://www.mediafire.com/?s5ckp2tzbepeeis cực nhanh cực nhẹ chưa đến 1mb
    hi vọng bạn có thêm lựa chọn
    arron2 and hacker056 like this.

Share This Page