Screenshot Showcase - [03.2012]

Status
Not open for further replies.
Hôm nay cài lại hackintosh, up thẳng từ 10.7.1 lên 10.7.3 bằng Software Update tự nhiên nó lại nhận lại cái phím tăng giảm độ sáng màn hình như hồi cài bản 10.6.3, sướng quá up 1 phát cho sướng thêm :))
anh dùng dòng máy gì? hình như SONY ko cài được MAC?

A a

Active Member
Mình dùng Acer 5740G, dòng sony thì tuỳ từng con nhưng thấy bảo có nhiều con bị màn hình đen
Nhiều người quan tâm MAC nhỉ. Forum mình có ai cao thủ làm cái tut hướng dân cài đặt mac chi tiết không nhỉ. Mấy forum khác hướng dẫn sơ sài quá. Đặc biệt là phải có máy cài mac sẵn mới cài được bản 10.7.

huymcmc

Active Member
Nhiều người quan tâm MAC nhỉ. Forum mình có ai cao thủ làm cái tut hướng dân cài đặt mac chi tiết không nhỉ. Mấy forum khác hướng dẫn sơ sài quá. Đặc biệt là phải có máy cài mac sẵn mới cài được bản 10.7.
Trên macvn.com hướng dẫn quá chi tiết rồi bạn ơi

A a

Active Member
Trên macvn.com hướng dẫn quá chi tiết rồi bạn ơi
Trên đó làm gì có vụ tạo bộ cài đặt trên windows cậu. Phải có sẵn một máy Mac mà. Tớ thì tớ có bộ cài sẵn, rồi gói lại file DMG, khi nào cần cài lại thì bung ra USB cài thôi. Lôi thôi nhất là vụ phải cài 10.6 rồi mới cài lên 10.7.

huymcmc

Active Member
Trên đó làm gì có vụ tạo bộ cài đặt trên windows cậu. Phải có sẵn một máy Mac mà. Tớ thì tớ có bộ cài sẵn, rồi gói lại file DMG, khi nào cần cài lại thì bung ra USB cài thôi. Lôi thôi nhất là vụ phải cài 10.6 rồi mới cài lên 10.7.
Dùng transmac cũng tạo được bộ cài trên win mà. Mình cài thẳng 10.7 luôn chứ ko cài qua 10.6 bạn ạ

Status
Not open for further replies.