Screenshot Showcase - [03.2012]

Status
Not open for further replies.

dbsenre2

Hôm nay cài lại hackintosh, up thẳng từ 10.7.1 lên 10.7.3 bằng Software Update tự nhiên nó lại nhận lại cái phím tăng giảm độ sáng màn hình như hồi cài bản 10.6.3, sướng quá up 1 phát cho sướng thêm :))
Bạn ơi, hackintosh này có cài được cho 64bit không??? Mình đang dùng HP pavilion dv4, cũng muốn dùng thử hackintosh một lần :((

huymcmc

Active Member
Bạn ơi, hackintosh này có cài được cho 64bit không??? Mình đang dùng HP pavilion dv4, cũng muốn dùng thử hackintosh một lần :((
Được bạn ạ, cái này chuyển giữa 32 bit và 64 bit dễ hơn win nhiều. Bạn tìm hiểu kỹ xem máy bạn có cài được ko nhé, vì ko phải máy nào cũng cài được đâu

Đam mê thì đam mê chứ đụng vào lỗi nhiều và phiền lắm nha bạn :) Mình cũng mới chỉ dừng lại ở 10.6.3 :D
Mà box này đang loãng đi vì MacOS =))

A a

Active Member
Đam mê thì đam mê chứ đụng vào lỗi nhiều và phiền lắm nha bạn :) Mình cũng mới chỉ dừng lại ở 10.6.3 :D
Mà box này đang loãng đi vì MacOS =))
Sao lại loãng câu. Box này là box screenshot mà. Mac OS cũng nhiều cái hay lắm chứ. Mình sử dụng Mac song song với Win cũng từ khi nó ra bản 10.6. Không hiểu sao máy mình mua lúc nào cũng được cộng đồng OSx86 hỗ trợ gần như full :D

Sao lại loãng câu. Box này là box screenshot mà. Mac OS cũng nhiều cái hay lắm chứ. Mình sử dụng Mac song song với Win cũng từ khi nó ra bản 10.6. Không hiểu sao máy mình mua lúc nào cũng được cộng đồng OSx86 hỗ trợ gần như full :D
Máy của hãng nào đấy :)

huymcmc

Active Member
con Acer 5740G này của mình cũng phải chờ 1 năm nó mới fix được cái card ATI 5470, giờ thì full rồi :D

ntrvietanh

[MENTION=55877]huymcmc[/MENTION] : mình có con lap Acer i5 M450 ,ATI 5470 có cài đc hackintosh không vậy nếu đc bạn cho mình xin nơi download và hướng dẫn được không

maivantuan

huymcmc

Active Member
@huymcmc : mình có con lap Acer i5 M450 ,ATI 5470 có cài đc hackintosh không vậy nếu đc bạn cho mình xin nơi download và hướng dẫn được không
Con card của bạn thì chắc chắn là được vì giống của mình, còn bạn muốn biết máy mình có cài được hay ko thì tốt nhất nên vào macvn.com mục Thiết lập táo trên PC để hỏi, nhớ là phải post đầy đủ cấu hình lên thì mọi người mới tư vấn được. Dạo này mình ít có thời gian tìm hiểu thêm về hackintosh nên ko rõ lắm

Status
Not open for further replies.