Screenshot Showcase - [02.2012]

chinhanh

Cái theme này chỉ dùng cho windows 7 32 bit thôi hả bạn. có dùng được cho 64 bit không vậy bạn? thanks
có bản dành cho 64bit đó bạn mà cái themes này cài cho win 64bit hơi phức tạp chút bạn chịu khó đọc hướng dẫn trong đính kèm nhé : http://zeusosx.deviantart.com/art/sp1-ZEUS-osX-for-Win-7-64-207697671

Bạn cho hỏi cái font chữ bạn làm cái chữ gần orb đấy, cái đó dùng folder pin vào phải ko, sao đổi font tên folder được vậy
cái đó là dock đó bạn không phải là taskbar mặc định của win đâu. (nếu bạn thích thì tìm trong diễn đàn nhé: object dock)

Last edited by a moderator:

thomngon

Active Member
HieuITVN :Cái theme này chỉ dùng cho windows 7 32 bit thôi hả bạn. có dùng được cho 64 bit không vậy bạn? thanks
Cái theme này mình cài 64bit rùi. ^^! coppy 2 file shell32 và Imager vao Syswow64 và cung 2 file như thế vào system 32. thì được như trong hình @@!

fanwenkai

Well-Known Member
GNOME 3 và Metro UI dường như có sự tương đồng. :smoke:

P/s: Ở GNOME 3 không có Trash icon trên Launcher. Thêm nữa, không add được icon NetBeans và Eclipse vào Launcher, có lẽ tại plug-ins. :unsure: Kết nhất quả rê chuột vào góc trái là các cửa sổ hiện ra như Metro UI. :biggrin:​

phuocthinhdl

Well-Known Member
GNOME 3 và Metro UI dường như có sự tương đồng. :smoke:

P/s: Ở GNOME 3 không có Trash icon trên Launcher. Thêm nữa, không add được icon NetBeans và Eclipse vào Launcher, có lẽ tại plug-ins. :unsure: Kết nhất quả rê chuột vào góc trái là các cửa sổ hiện ra như Metro UI. :biggrin:​
mình vẩn pin được netbeans lên launcher

fanwenkai

Well-Known Member

wonbin

Hay thật =))) =)) :))

rain bạn ơi :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

Share mình icon taskbar vs :D :D :D

Last edited by a moderator: