Screenshot Showcase - [11.2011]

Status
Not open for further replies.

kAtz93

Lorem Ipsum
Thread starter #1
SCREENSHOTS
SHOWCASE
- 11.2011 -

Đầu tháng này,mình xin giới thiệu với các bạn các ss thắng cuộc trong World Screenshot Championship '11 vừa rồi

#1 - Gaia Br by DijaySazon

#2 - 002 by esiix

#3 - TWIR by pk1st

Đối với mình thì vòng cuối này khá thú vị khi cả 3 giải đều thuộc về 3 ss theo xu hướng minimal,và
Khoa (pk1st) lại bị đánh bại ở đúng sở trường của mình ;)) Nhưng dù sao thì giải 2011 cũng đã qua,mình hi vọng đến năm 2012,VN mình sẽ có nhiều ứng viên đứng ra đấu trên chiến trường quốc tế hơn nữa - ít nhất đã có 2 bạn đã sẵn sàng và đã sôi máu rồi ;))

Bây giờ thì chúng ta quay lại với tháng 11/2011 bận rộn thôi chứ nhỉ !

Last edited by a moderator:

omega333

Bộ Icon trong windows thật tuyệt vời, cho minh xin nhá, hướng dẫn cách thực hiện luôn nha bạn

Bạn nào chỉnh dùm mình thành november được không vây ? đồng thời cho mình xin cái lịch ở phía dưới luôn nha, mình tìm hoài không biết cách làm, thanks

ntrvietanh

Bạn nào chỉnh dùm mình thành november được không vây ? đồng thời cho mình xin cái lịch ở phía dưới luôn nha, mình tìm hoài không biết cách làm, thanks
cái này nhìn qua có thể thấy là cái wallpaper có chữ october và lịch ở dưới cơ bản là không dùng soft gì cả bạn ạ

bạn ơi link 32bit dead rồi bạn có thể up lại cái bạn đang có lên mf rồi share được không

Status
Not open for further replies.