Cơ hội thử sức "đọ" desktop với toàn thế giới

hienit

Có xài Paypal hay Master card thì đổi ra tiền được,Paypal thí khó chịu khỏi nói,Master card phải có chứng minh tài khoản,việc làm và vài thứ linh tinh mới tạo dc,chưa thi đã tính tiền,thi đi win tui cho mượn tài khoản, lấy rẻ 50% thôi ,vậy là nếu win thì ông còn cỡ $3 đó:))
Vậy là thêm 1 bậc thầy nữa:throwball:

chungkan

Hi vọng pk1st sẽ vào chung kết, mình thấy trong các bro đã vào vòng trong này chỉ còn Nardoxic và DanRockanlover là cao thủ đáng gờm nhất.^^... cố lên bạn!

tichchu2203

Well-Known Member
Trời ơi lo quá đi mất, Nardoxic tới 8,9 điểm lận, mà Pro này chuyên mod các shot Mac cực đỉnh và lại đoạt huy chương bạc năm trước nữa chứ.

GragonXT

Well-Known Member
Hic, mấy cái nhất nhìn chán thế @_@
hơi khó hiểu, thấy có nhiều desk đẹp hơn thế nhiều mà
trong mấy giải đó, cái của bạn pk1st là mình thấy ổn nhất ấy, mấy cái khác tầm thường (hoặc không có gì mới - như cái gaia của 1st)

trong diễn đàn mình nhiều bạn mod còn đẹp hơn...
hay là do cuộc thi đó theo một chủ đề nào đó nhỉ (sorry k theo dõi thường xuyên ^^')

tanuyu

trong mấy giải đó, cái của bạn pk1st là mình thấy ổn nhất ấy, mấy cái khác tầm thường (hoặc không có gì mới - như cái gaia của 1st)

hay là do cuộc thi đó theo một chủ đề nào đó nhỉ (sorry k theo dõi thường xuyên ^^')
Bạn so sánh vậy hơi khập khiễn, mình thấy cái hạng nhất đẹp mà, vs lại nó lại là windows 7, windows 7 khó mod hơn windows XP nhiều nên như vậy cũng đúng :)

pk1st

cảm ơn bạn đã ũng hộ mình ! các shot về sau này là freestyle hết. Mình phải tôn trọng quyết định của ban giám khảo thôi. Trong 4 cái thì điểm của mình cũng được rate hạng nhì rồi (8,9) nhưng mình thuộc nhánh dưới vì bị thua semi-final nên chỉ được giải 3 thôi.

phonghieu

Xin chúc mừng pk1st, rất mong thấy được "cờ VN" tiếp tục được kéo lên vào cuộc thi năm sau với thứ hạng cao hơn nữa.

GragonXT

Well-Known Member
Bạn so sánh vậy hơi khập khiễn, mình thấy cái hạng nhất đẹp mà, vs lại nó lại là windows 7, windows 7 khó mod hơn windows XP nhiều nên như vậy cũng đúng :)
Mình toàn nhìn vào win7 khi nói so sánh bạn à ^^
(đa số các sreenshot trong diễn đàn mình cũng là win7 mà, ubuntu với xp không nhiều, mà so với các desktop trên devianart cũng thấy nhiều cái đẹp hơn)

cái hạng nhất đẹp, mình đồng ý, vì mình cũng là fan hâm mộ của gaia mà ^^. Nhưng mà như mình có nói, nó không hề mới (tác giả chỉ mod lại một chút ở một vài điểm thôi) cho nên làm mình hơi hụt hẫng