Cơ hội thử sức "đọ" desktop với toàn thế giới

tichchu2203

Well-Known Member
@pk1st : Thư giãn bạn ơi, shot đẹp lắm. (^_^). Được đọ sức với mấy gã Pro nhất thế giới sẽ căng thẳng đấy. Thật hâm mộ. Mang cup vàng về nhớ. (^_^).

Last edited by a moderator:

puboy

Active Member
3-2-1...........................BÙM
cúp VÀNG Đê...ê...y.....!!!:dance::dance::dance:

cố lên mí pro ơi...!!!!:dungroi::dungroi::dungroi:
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P
:inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

kAtz93

Lorem Ipsum
Thread starter #46
Theo dõi gallery của những người tham gia cuộc thi thôi.Hết vòng nào mới tổng kết vòng đấy 1 thể.

//Update : Có hơn 50 người dự thi mà đã hết death-line nhưng chỉ có 29 người gửi bài,nên có khả năng tất cả 29 người sẽ sang thẳng vòng 2,bỏ qua vòng 1.

pk1st

Cuối cùng cũng qua vòng gay go nhất, có thể nói nhờ may mắn mình mới qua được vòng vừa rồi :S

tóm tắt vòng vửa rồi :

//Kết quả và nhận xét chi tiết của ban giám khảo : Link

//Bảng đấu : Link

• r420rr420r - 7,157 (Annie 42)
  • pk1st - 7,5 (Khoa Pham)

tin buồn là mình và Annie sẽ gặp nhau ở vòng tiếp theo :(
Vòng tiếp theo :

• Mặt đối mặt
Thể lệ :

Chia làm 8 cặp đấu, tối đa 3 frames, không được phép chỉnh sửa wallpaper.
Phải sử dụng một trong 3 wallpapers do ban giám khảo cung cấp (được lấy từ gallery của group wall-hunters)

Danh sách các wallpapers :

Halfway Gone ...
by dokt
MB HD Clock by dnanatrex
In memory of the victims by fe9i

vậy là 2 bác Vn mình chạm nhau vòng R.O.1 à :((.
p/s: gởi bác pk1st 1 vé vậy...cố lên bác ơi:stomp:

kAtz93

Lorem Ipsum
Thread starter #52
Mình nghĩ Khoa nên tập trung ở vòng này,mấy vòng trước bạn chủ quan quá..

tichchu2203

Well-Known Member
Cảm giác Shot có vẻ căng cứng thế nào ấy.....................Chắc bạn ấy bị 1 áp lực vô hình mang tên " thi cử " đây mà. Hãy thư giãn, cứ xem như là một cuộc dạo chơi như bình thường vẫn làm.

P/s: Áp lực ấy sẽ ảnh hưởng rất lớn đến sự đột phá và sáng tạo, ai vượt qua được ap luc nay người đó sẽ thắng.

pk1st

cảm ơn Katz và tichchu 2203, mình sẽ cố gắng ở vòng sau, thật sự là chụp desktop đi thi áp lực hơn khi chụp chơi rất nhiều, tự dưng không thể thoải mái được, mình sẽ cố gắng khắc phục...

jbondptit

Well-Known Member
cảm ơn Katz và tichchu 2203, mình sẽ cố gắng ở vòng sau, thật sự là chụp desktop đi thi áp lực hơn khi chụp chơi rất nhiều, tự dưng không thể thoải mái được, mình sẽ cố gắng khắc phục...
cố lên bạn nhé
, có áp lực mới có động lực thi đấu mà. Mọi ng lun ủng hộ hết mình cho bạn, chúc bạn đạt kq tốt .

vdean

Well-Known Member
đang theo dõi và cổ vũ cho bạn Khoa cùng VN hết mình...:wavespin:
[ý kiến cá nhân]:mình nghĩ là forum ta hãy thử sử dụng đề bài của lần này để làm shot,sự đa dạng và tự nhiên của mọi người sẽ làm cho bạn Khoa bớt căng thẳng và có khi còn tạo được cảm hứng tốt cho bạn ấy hoàn thành bài thi của mình.:playfull: