Cơ hội thử sức "đọ" desktop với toàn thế giới

kAtz93

Lorem Ipsum
Thread starter #1

WSC-2011 - World Screenshot Championship

WSC là cuộc thi tổ chức thường niên trên dA chỉ với mục đích so tài mod desktop và nâng cao tay nghề cho mỗi người.
Nếu bạn nào thấy mình đủ sức và rảnh rỗi thời gian trong tháng 7 này thì các bạn thử đăng kí xem,giải thưởng mình thấy cũng ổn.Đoạt được giải gì đấy thì cũng vẻ vang cho người VN mình ;;)

//Tag gió tí @pk1st , @chungkan , @NgDucTung , @danny186 , các bạn nghĩ sao ? :D

///Đã update thêm thông tin và thể lệ cuộc thi ở trang 3.

Last edited by a moderator:

Banned

Well-Known Member
trong các bro trên mình thấy bro chungkan và pk1st có desktop nhìn rất thích mắt ;)

tichchu2203

Well-Known Member
Thấy trên D.A có Donation Pool ??? Phần thưởng 500 check point là gì ??? có đổi ra tiền được không ($_$).

dvkndn

WFV Design Team
Thông tin về Points trên dA này: http://www.deviantart.com/account/points/ 500 point thì khoảng . . 5$ :-" chuyển khoản chi cho nó mắc công :"> cái chủ íu là danh hiệu và xem thế giới nó pờ rồ thế nào mà người ta gọi là thế giới :)) vs lại có giải thì được giới thiệu nhiều nơi :-" có cả blog a Katz trên đấy ;))

Ờ mà cái này ko đơn giản là chụp tấm hình ròi show ra theo í mình ha @@ đúng là champion, làm theo chủ đề ròi đấu loại trực tiếp, đến tứ kết có cả thiết kế skin :))

Giải nhất năm ngoái lày ;)) một tấm free style ở chung kết thôi nhé http://phs2.deviantart.com/art/Breaking-The-Habit-163730196

tunv

WFV Design Team
Thấy trên D.A có Donation Pool ??? Phần thưởng 500 check point là gì ??? có đổi ra tiền được không ($_$).
Có xài Paypal hay Master card thì đổi ra tiền được,Paypal thí khó chịu khỏi nói,Master card phải có chứng minh tài khoản,việc làm và vài thứ linh tinh mới tạo dc,chưa thi đã tính tiền,thi đi win tui cho mượn tài khoản, lấy rẻ 50% thôi ,vậy là nếu win thì ông còn cỡ $3 đó:))

tichchu2203

Well-Known Member
Em thì chịu, hoa tay hoa chân không có nên chắc rớt ngay từ vòng gửi xe. Chỉ tầm cỡ pk1st thì mới chơi lại. Mà sao đổi ra ít quá, cứ ngỡ là phải tầm 500 $ ấy chứ ($_$) ($_$).

Có xài Paypal hay Master card thì đổi ra tiền được,Paypal thí khó chịu khỏi nói,Master card phải có chứng minh tài khoản,việc làm và vài thứ linh tinh mới tạo dc,chưa thi đã tính tiền,thi đi win tui cho mượn tài khoản, lấy rẻ 50% thôi ,vậy là nếu win thì ông còn cỡ $3 đó:))

chungkan

hế...mình chưa tìm hiểu kỹ với lại gà Tiếng Anh nên chẳng biết làm thế nào, đành ngồi chiêm ngưỡng vậy.

tunv

WFV Design Team
hế...mình chưa tìm hiểu kỹ với lại gà Tiếng Anh nên chẳng biết làm thế nào, đành ngồi chiêm ngưỡng vậy.
Sao tiếc vậy bạn,mình thấy desk bạn ngon lắm, ko thua bạn phạm khoa là mấy,bạn cứ mạnh dạn đi thi đi, trên đấy rất nhiều người Việt có thể giúp đỡ bạn mà, gà Tiếng Anh thì nói ít thôi, đâu cần nói nhiều đâu mà, chủ yếu là trình làm desk của bạn :D

tichchu2203

Well-Known Member
Mình thấy những trận chung kết cuối cùng, hầu như các Desk theo Style Mac đều ở kèo trên. Cảm giác như những style khác khó thắng nổi. Không biết điều này đúng không và liệu lịch sử sẽ lặp lại như vậy không, giống như đó là giới hạn cao nhất mà bất kỳ một tay mod nào dù có làm gì đi nữa thì cũng sẽ phải đặt chân đến điểm cuối này. (>_<). Có cảm giác như vậy.

tichchu2203

Well-Known Member
Một định hướng đúng sẽ tốt nhỉ ???. Mình thì tin chắc Mac sẽ lên ngôi một lần nữa vì đó là giới hạn cao nhất, một giới hạn đã được những người giỏi nhất thế giới công nhận ngôi vương.