Screen Shots Showcase - [6.2011]

Status
Not open for further replies.

aquang

Well-Known Member
Ku Katz tưởng sắp thi rồi mà vẫn còn máu lên đây post bài nhỉ? :rolleyes:

Viator

Viator ơi chỉ mình làm cái theme này với đi, nhìn cool we ah
Desktop của mình cũng đơn giản àh, dock thì vào Customize.org, rainmeter thì lên deviantart.com.
Bạn lên đấy thoải mái lựa chọn ^^
Còn cái Background thì kiếm cái hình scenery nào đẹp đẹp rồi blur nó đi, sau đó ghép chồng lên lần nữa.
Làm nhiều nhiều chút để lúc nào rảnh thì ngồi nhìn Desktop ngắm cảnh :bounce:

dvkndn

WFV Design Team
:inlove:Hôm nay mới đi chơi với ny về, k được gặp mấy tháng rồi, hôn liền phát 5 6 cái h vẫn thèm =)). Vui, làm shot^^

Dock hay phết :x sửa vài icon xíu nữa sao cho có cảm giác thật là tuyệt vời :x dock đã quá

anhgreen123

WFV Design Team
Can đảm với dũng cảm thì khác quái gì nhau nhỉ ^^:unsure:
mình cũng chịu, vì mình k fải tác giả của cái câu này :)), chắc cho vào để câu văn thêm trau truốt, vần điệu hay hơn thôi

Làm shot nhân ngày 1/6 nào ;))

P/s: cho mình hỏi là flickr khi up ảnh size lớn có bị resize ko vậy? Với lúc up xong ko có link forum, link direct hay link html như bên photobucket nhỉ? Tại mình mới chuyển sang dùng cái này. Bạn nào xài rồi chia sẻ k/nghiệm + ý kiến với :spin:

Last edited by a moderator:
Bạn share mình cái player trên desk với, format lại ổ cứng mà quên lưu lại dữ liệu:stomp:
Đấy là cái Itunes trong bộ speed của anh minhtrimatrix đó bạn . . . :)

Làm shot nhân ngày 1/6 nào ;))

P/s: cho mình hỏi là flickr khi up ảnh size lớn có bị resize ko vậy? Với lúc up xong ko có link forum, link direct hay link html như bên photobucket nhỉ? Tại mình mới chuyển sang dùng cái này. Bạn nào xài rồi chia sẻ k/nghiệm + ý kiến với :spin:
Bên Flickr khi lấy link thì ảnh cũng bị resize bạn à . . . imageshack.usupanh.com hiện đang là 2 site giữ nguyên size ảnh được dùng nhiều nhất . . . chúc vui . . . :)

tichchu2203

Well-Known Member
Chờ đợi chắc các bạn cũng sốt ruột hỉ. (^_^). Nhằm mục đích "hâm nóng" không khí cho cuộc thi giả Mác mình xin được phép khởi động luôn, nếu các bạn cảm thấy rằng không còn bất cứ một vết tì nào trên Screen Shot của mình thì cứ show nhé. Xin nhắc lại tiêu chí hàng đầu:

1. Nhẹ nhất và dùng được cho công việc hàng ngày.
2. Đẹp nhất, độc nhất ở tất cả mọi chi tiết và đậm chất Mac nhất.

SẼ CÓ NHỮNG CÁI KHÓ TIN VÀO MẮT MÌNH NHƯNG HOÀN TOÀN LÀ THẬT.
VÒNG KHỞI ĐỘNG CUỘC THI GIẢ MÁC xin được phép bắt đầu :angel::angel::angel:

Và đây Windows 7 mà mình vẫn dùng làm công việc hằng ngày.

(>_<): Vs: imuku Vs For Win 7 by evthan (mod by me) + Rainmeter + Xwdock 5.6 + Winamp 5 + Some Icons

:dance:

Status
Not open for further replies.