(Tháng 5-2011) Nơi các bạn khoe Desktop - Trao đổi và bàn luận về Desktop tại đây

Status
Not open for further replies.

tunv

WFV Design Team
Chúng ta ko nên bàn luận thêm về vấn đề này nữa để loãng topic,như bạn chanhtrung nói ít hiểu nhiều,điều quan trọng là chúng ta đều thấy vui khi ở đây,cùng chia sẻ cho nhau những thứ mà mình tìm được,còn về kỹ thuật và nhận thức thì mỗi người 1 kiểu,ai cũng có lí riêng của mình,càng nói chỉ càng làm mất lòng nhau thôi

tichchu2203

Well-Known Member
Ùi đẹp xấu gì. Nếu bạn làm đẹp thì mọi người thấy thích thú và cám ơn còn không thì cũng nhìn vào các hạn chế đó mà từ từ làm thêm cho đẹp hơn. Vậy thôi. Ngay cả cái xấu cũng có nét riêng của nó mà. :bounce:.

blackcatdn

Active Member
Ùi đẹp xấu gì. Nếu bạn làm đẹp thì mọi người thấy thích thú và cám ơn còn không thì cũng nhìn vào các hạn chế đó mà từ từ làm thêm cho đẹp hơn. Vậy thôi. Ngay cả cái xấu cũng có nét riêng của nó mà. :bounce:.
Ko nên kiu nó xấu, mà là đẹp lạ :giggle::giggle:

tichchu2203

Well-Known Member
Sau 3 phút học tập "lưới", mình đã làm được ùi. Có thể coi đây là 1 mẫu siêu kinh điển của "lưới" hay "mess" chăng ??? . Hế hế.

Thanks.

Last edited by a moderator:
Mong tháng mới sẽ có nhiều niềm vui mới từ các bạn từ các SS! :giggle: Còn tớ thì 3 ngày nay ngày nào cũng nạp bia liên tục nên giờ đầu nó ngu ngu chả có ý tưởng gì mới :stomp: Mai mốt rắng rặn ra cái mới mới được! :rolleyes: Mai đi làm nữa, oải quá! :cold:

À mà các bẹn cho tớ hỏi làm thế nào để gia tăng kích thước toàn bộ các icon mặc định trong Winodws lên to hơn xí vậy, mà ko tăng text í. Cái tính năng này trong IconPackager của tớ bị vô hiệu, chả hỉu seo nữa! :furious:

cu88

Well-Known Member
Sau 3 phút học tập "lưới", mình đã làm được ùi. Có thể coi đây là 1 mẫu siêu kinh điển của "lưới" hay "mess" chăng ??? . Hế hế.

Thanks.
đươc , phát biểu hay nhưng phải là phong cahs riêng của mình chứ ....

kAtz93

Lorem Ipsum
Thread starter #49
Đúng vậy,bạn đầu mình cũng như các bạn thôi,chẳng biết gì cả.Nhưng không lẽ cứ như thế mãi ? Mình cũng phải tìm hiểu,cũng tự tìm các screenshot các để xem,để học tập.Hồi đấy mình cũng chẳng biết gì về thiết kế cả,nhưng "mưa dầm lâu ngày cũng thấm",ngày này qua ngày khác,mình chỉ xem screenshot của mọi người và bắt chước theo,kĩ năng của mình cũng được rèn luyện từ việc bắt chước này.
Điều mình muốn nói là các bạn đừng nên lấy suy nghĩ "mỗi người có một con mắt riêng" để dựa vào,điều đấy chỉ đúng khi so sánh giữa 2 xu hướng nghệ thuật khác nhau,chứ không phải giữa 2 bức tranh trong cùng một dòng nghệ thuật.Dùng suy nghĩ "mỗi người có một con mắt riêng" để chứng mình rằng cái của mình vẫn đẹp thì mình nói thật là khá bảo thủ và không mang tính cầu tiến trong đó.

kAtz93

Lorem Ipsum
Thread starter #53

Thanks.
Bạn thử đặt cạnh screenshot cũ của bạn xem,cái này đẹp hơn hẳn đấy :))

tinnis

So sick : :unsure:

Thì đó mới nói là 9 người 10 ý => ko nên đánh giá đồ của người khác 1 cách chủ quan,hiểu ý mình chứ ?:smile:
Cho mình xin bộ album photos của bạn được không?

Các bro cho mình hỏi lúc trước mình thấy có 1 bro share trang web để tìm wall, không phải là deviart, mà giờ mình tìm lại hoài không thấy. Không biết các bro thường lên đâu tìm wall thế? Share cho mình với.

Last edited by a moderator:

huymai

lâu lắm mới làm 1 shot, mình thích những theme Mac perfect như thế này chứ k thích mấy kiểu theme mac os v7 or v9 mà trên 4rum có:D

Status
Not open for further replies.