(Tháng 3-2011) Nơi các bạn khoe Desktop - Trao đổi và bàn luận về Desktop tại đây

Status
Not open for further replies.
Tất cả các thứ này đều do bạn tự làm đúng ko?
Nếu đúng thì mình thấy bạn có tài năng đấy . Có gắng phát huy nha .
Bây giờ mình thấy chán dùng Rainmeter rồi . Đang nhắm qua Taskbar và Explorer .

Vỹ bik làm sao để xóa tận gốc background folder hk, xài xong mà khi remove nó vẫn còn lại. Thành ra khi xài theme có fill background thì hk hiển thị hoàn toàn dc >,<
Cái này thì tùy, nếu như bạn add background vào 1 folder nào đó thì bạn phải tìm đến ngay cái folder đó mà remove nó ra, còn nếu như add background vào nguyên cái ổ đĩa thì bạn chọn ổ đĩa mà remove, có thể bạn remove ko hết những folder mà bạn đã add đấy

hoatongoc

Active Member
Đố bít đây là theme hay gì
Nếu ko lầm thì là Ubuntu 9.X, mình cũng đang có đĩa cài bản đó :| Còn nếu là windows mod thì chịu rồi :|

Mới cài thử NeXuS Dock, công nhận cái này đẹp và nhiều hiệu ứng hơn RK và XWD thật, mỗi tội toàn theme xấu, ngoài cái theme mặc định, chỉnh photoshop cả buổi mới tạm vừa ý :|
SS mới, wall cũng chẳng có gì lạ nữa.

Last edited by a moderator:

quangngo0123

Active Member
Theme này chắc của Gaia, rất đẹp. Demo Tham khảo

hoặc download tại http://www.gaia10.us/gallery/gallery-visualstyle/. Còn cái trình duyệt web chưa tìm thấy.
Ps: Gaia, gaia cứ ngỡ là thằng Gaara mang hồ lô cát trong Naruto. (^_^).
Nhưng cái thanh ở trên ý quan trọng là cái đó kìa! theme này mình cũng tìm ra rùi nhưng không giống nên mới đi hỏi

Bạn ơi cho mình xin cái theme foobar vs , đẹp quá ! Tks :D

Bạn ý để cái avatar thế ai mà đoán ra là con trai chứ . Ngay cả mình cũng nhầm :banghead:

Sau taskbar sẽ là explorer . Tất cả đều mục đích tiện dụng thôi . Chứ đẹp thì tùy quan điểm mỗi bạn.

Lời khuyên cho bạn là nên đặt câu hỏi cách nhau ít nhất 5 tiếng . Để các bạn khác có thời gian trả lời nữa chứ .
Bạn cứ đặt câu hỏi như "nã súng liên thanh" thế kia . Đâm ra ai cũng chán nản mà ko trả lời bạn đâu .
Như thế bạn vừa gây loãng Topic ,vừa mang tiếng là Spam .

DXLVD

Nếu ko lầm thì là Ubuntu 9.X, mình cũng đang có đĩa cài bản đó :| Còn nếu là windows mod thì chịu rồi :|

Mới cài thử NeXuS Dock, công nhận cái này đẹp và nhiều hiệu ứng hơn RK và XWD thật, mỗi tội toàn theme xấu, ngoài cái theme mặc định, chỉnh photoshop cả buổi mới tạm vừa ý :|
SS mới, wall cũng chẳng có gì lạ nữa.

share mình cái thank dock đi bạn :D

Ko bít seo mà cái FastStone Capture bắt hình ngày càng xấu quá! :banghead:

Hix! Cuối cùng tìm ra nguyên nhân là do chọn JPG, hình PNG tốt hơn!

vdean

Well-Known Member
mình nghĩ tasbar bạn cho nó trong 1 tí nữa thì đẹp lắm đó .cho mình link icon bạn ...^^!
p/s: 1-4 rùi mà sao chưa lập thớt mới ta...

Status
Not open for further replies.