(Tháng 2-2011) Nơi các bạn khoe Desktop - Trao đổi và bàn luận về Desktop tại đây

Status
Not open for further replies.
Cho xin cái wall đi bạn, rồi cách tạo hiệu ứng gương cho dock luôn, mình có nhưng để đâu mất rồi!:bounce:
wall thì vào đây mà dow nè, mình up hết cho các bạn rùi mừ ^^!
http://windowsvn.net/forum/threads/...wall-with-macro-style-and-color-effect-by-NPR

Tạo hiệu ứng gương thì chỉnh theo như này nà: R-clik vào dock, chọn Prefenrece, làm như hình dưới

skin Xwindowdock bạn nào yêu cầu đây
Theme: Mac7t by TWA có stick trong box này đó bạn !

Hi hi tớ ko làm gì cả đâu. Nó là cái thêm Green space đó! Tải ở đây nè:
Code:
http://browse.deviantart.com/customization/skins/windows7/visualstyle/#/d3acyjo
cái chỗ system tray của cậu nhìn đổ bóng hay wa' :D
làm cách nào vậy chia sẻ anh em bít đi :X

tichchu2203

Well-Known Member
Post cho có tụ

Ps: Biết là có cái xấu, có cái đẹp nhưng một vài SS xấu thô bỉ, xấu dã man. Kiểu này chắc anh em phải lập một Poll cho Desk Top xấu nhất. Hix, hết muốn post bài.

tunv

WFV Design Team
Post cho có tụ

Ps: Biết là có cái xấu, có cái đẹp nhưng một vài SS xấu thô bỉ, xấu dã man. Kiểu này chắc anh em phải lập một Poll cho Desk Top xấu nhất. Hix, hết muốn post bài.
Bạn nói vậy là đâu được, lúc đầu bạn mới biết chơi chắc bạn làm đẹp lắm đấy, tiêu chí của topic là KHOE DESKTOP,ko đẹp với bạn nhưng đẹp với người khác,anh em vô đây chơi post bài vui là chính,ko dc bình chọn thì thôi sao lại nói là thô bỉ với dã man.Bây giờ mình chê desktop của bạn xấu thấy ớn,xấu thô bỉ xấu dã man thì bạn suy nghĩ thế nào,có bị xúc phạm ko :cold:​
@mrdamsan: nhanh tay thế bác,có elune rồi ko mac nữa à :cool:,sao e chuyển qua elune thì các Comand Module nó bị về basic thế bác có biết cách fix bug ko :running:

Last edited by a moderator:

tunglee091

Có nhiều bạn show ss để vui là chính thôi .
Với lại ai mới đầu show desk mà đẹp được . Phải tìm kiếm soft này soft nọ . Xin theme này theme nọ , xin Wall , icon ... thì mới đẹp lên được chứ .

Đây là 2 desk đầu tay của mình khi mới bắt đầu show ss . Khi đó chỉ bik mình Rainmeter thôi. Giờ nhìn lại thấy dzui thật ( quăng 1 đống skin rain lên ss ) . :tongue:

Status
Not open for further replies.