[Thủ thuật] Biến Windows 7 thành MAC

em dow về giải nén và cài rồi. Nhưng bây giờ em muốn gỡ bỏ thì làm như nào ạ. mà không xóa được file giải nén. giup em với anh

shark321

tất cả đều đã làm đc, nhưng cái taskbar của em nó vẫn là win7 T_T ... huynh nào giúp với mò 2h rồi vẫn chưa tìm thấy bài nói về cái vấn đề này

hprobotic

Làm sao để chuyển cái icon Unikey như trong hình vậy bạn, cái chữ e và chữ V màu đen ý, mình không thích màu mè, đen và trắn thôi, hì

celebi

Nhân tiện bạn chủ thớt hướng dẫn mình làm cho font mượt mà hơn chút đi thanks nhiều :wavespin:

Pham Thanh

Cuu gap voi.....minh cai dat theme nay xong, chua thanh cong. Khi mo len lai may den thui, window hide bluer .exe chay len quai. Khong thay mot bieu tuong nao o desktop ca. Cuu voi...lam sao day

3 giờ sau...
Mình chạy window trên start task manager và tự fix lại rồi. nhưng bộ themes này thì vẫn bất lực

Last edited by a moderator:

LouKhuong

Tung_Twa ơi,mình thích theme Mac7t của bạn trong gói All-in-1-pack lắm :D Nhưng mình muốn thay 3 nút 3 nút close,min,max của cái theme đấy thành 3 viên xanh đỏ vàng như của Mac thì phải làm thế nào nhỉ ? Thanks for reading .