(Tháng 5-2010) Nơi các bạn khoe Desktop - Trao đổi và bàn luận về Desktop tại đây

Status
Not open for further replies.
Thread starter #1
Cướp phần của KAT tháng 5 :D

Topic bình chọn desk đẹp tháng 4:
Từ tháng tư trở đi,forum mở lại quy chế lập bình chọn desktop đẹp nhất của tháng kéo dài đến hết tháng 12.Và tất nhiên sẽ phải thêm luật lệ:

• Không lấy ss (screenshot) từ tháng trước hơặc ở các trang khác sang (trừ khi desk đó đúng là của bạn).
  • Không show ss có chứa hình ảnh quá khêu gợi,điều đó không làm tăng giá trị các ss hay giúp các bạn thắng trong đợt bình chọn được đâu.Mà trước đó,mình sẽ del bài đó đi ngay lập tức.

Chúc các bạn may mắn. (*)

Desk cũ của tớ sẽ mở màn :|

[K]aTZ : Tiện thể thông báo,bạn talatruong có desktop đẹp nhất tháng 4 nên sẽ được làm thành viên BGK trong tháng 5.Điều này cũng để củng cố tính công bằng cho cuộc bình chọn về sau.
Còn những bạn nào mà vẫn thấy không phục thì hoàn toàn có thể không tham gia.Còn nếu đã tham gia thì phải chấp nhận sự đánh giá và lựa chọn của BGK chúng tôi.Nhập gia tùy tục thôi.

Last edited by a moderator:

dvkndn

WFV Design Team
Còn cái này là desk mới của em :"> thế này người ta gọi là đơn giản này :emlaugh: quyết tâm ko xài Rainmeter :emlaugh: chỉ skin và icon, đang tìm cách làm thêm hình nền cho thư mục

Ai bảo skin Colorful ko thích hợp vs nhìu hình nền <:-P

có ai bik cách add cứng icon vào folder ko , vì mỗi lần mình thay đổi vị trí folder thì icon lại trở về mặc định (mặc dù mình đã để đường dẫn nằm trong cái folder chứa icon đó lun ,nhưng khi di chuyển vẫn bị trở về như lúc ban đầu) vì có 1 lần mình đã từng gặp dạng add cứng icon này trên mạng rồi
+ai bik cách add cứng icon cho folder giúp mình với ,thanks

depzaimanly

Active Member
Của mìh chỉ cần đơn giản thế này thôi ...... Khỏi cần soft .......... :D:D:D:D:D

Last edited by a moderator:

kAtz93

Lorem Ipsum
Tiện thể thông báo,bạn talatruong có desktop đẹp nhất tháng 4 nên sẽ được làm thành viên BGK trong tháng 5.Điều này cũng để củng cố tính công bằng cho cuộc bình chọn về sau.
Còn những bạn nào mà vẫn thấy không phục thì hoàn toàn có thể không tham gia.Còn nếu đã tham gia thì phải chấp nhận sự đánh giá và lựa chọn của BGK chúng tôi.Nhập gia tùy tục thôi.

GragonXT

Well-Known Member
Còn cái này là desk mới của em :"> thế này người ta gọi là đơn giản này :emlaugh: quyết tâm ko xài Rainmeter :emlaugh: chỉ skin và icon, đang tìm cách làm thêm hình nền cho thư mục

Ai bảo skin Colorful ko thích hợp vs nhìu hình nền <:-P
mình xin cái wall nào :X

với cái này nữa

mlchung179

share minh cái skin meter .Thank
Của mình đồ thật nè
Tấm ảnh đã được thu nhỏ. Click vào đây để xem đầy đủ. Kích thước nguyên thủy của tấm ảnh là: 1024x768.

Status
Not open for further replies.